You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

nonstopable
nonstopable Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 33

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 16/02/1991

First topic message reminder :

Vậy là 1 năm nữa sắp trôi qua, năm nay có nhiều chuyện xảy ra. Hôm nay sau khi đối diện với sự thật nên em muốn kể câu chuyện của em 2

Vâng em là 1 fan của TL, đó là lý do em đã gắn bó với nó khá nhiều năm, đối với em thì NPH nào cũng không quan trọng, chỉ cần TL đừng mất đi là được. Lúc mới chơi thời xa xưa ấy, em chỉ là "1 con gà" chả biết gì về game cả, đi Q thương sơn thấy anh gì cầm kiếm sáng quá (em chơi Võ Đang) liền pm hỏi "anh chơi sao có được cây kiếm vậy ạ", thế là suýt bị dụ mất cái thẻ 20k #7, nhưng may mà không mua 2. Cuộc sống tự do tự tại, vui vẻ khám phá ấy rồi cũng có 1 ngày mất, đó là ngày em đã gặp được "1 nữa ấy", có nhiều bạn vẫn không tin con gái chơi game, nhưng em đã dám tin và dám liều để đến với em ấy. Đó là vào ngày mùa đông cũng gần ngày hôm nay, em ở HN nên lạnh hơn trong nam nên em nói mùa đông nhé 2. Lúc đó thật ấm áp, làm gì cũng thấy vui, như tình yêu đầu vậy. Nhưng TL thời đó không được như bây giờ... giống như thời đó là nông thôn giờ lên nhà lầu, biệt thự vậy #3. Cùng tham gia Event, cùng chơi vui vẻ, nhưng rồi... 1 tháng trước, điều tồi tệ nhất đã xảy ra, em ấy đã lên xe hoa mà ngay cả em cũng không được biết các bác à 3 off game rồi onl lại sau 1 thời gian em ấy đã thông báo, em đã không tin vào mắt mình (chat mà). Em đã trốn, off game khi mà không dám đối diện với sự thật 3 Nhìn chuỗi Event và vật phẩm mới càng cảm thấy lạnh hơn trong mùa đông này... khi mà Event Giáng Sinh Đại Đạo lại cho vật phẩm này...

[Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 4 4vOon7z
[Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 4 U6sGEqf

Nhìn mà.... không cầm được lòng... và khi em ấy nói tin này thì em không biết mùa đông năm nay có ấm thêm được không? Vâng em ấy là 1 thằng đàn ông, ôi đời, định mệnh không phải gay mà là đàn ông thứ thiệc luôn chứ #9. Thế là em quyết định vào game nhân tiện có Đại Hỷ Cường Hóa, thế là đập không thương tiếc #3, lại Lạc Dương ly cmn hôn liền #3. Trở về F.A cũng có cái vui chứ nhỉ #11

baconsaunon
baconsaunon Thành Viên Quen Thuộc

Tài sản : 72

Sinh Nhật : 17/09/1994

Nếu ra event nhiều như này không biết game còn duy trì ổn định được hay ko ?

Chandoivigame
Chandoivigame Thành Viên Gắn Bó

Tài sản : 412

Sinh Nhật : 12/02/1994

Biết đây là chuyện của NPH nhưng vẫn mong NHP để ý và ra event hợp lý tí

xuxubapkai
xuxubapkai Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 176

Sinh Nhật : 16/12/1994

Em ko mong mỏi gì hơn mấy event offline e thấy nó ý nghĩa hơn nhiều lắm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4