You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

nonstopable
nonstopable Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 33

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 16/02/1991

First topic message reminder :

Vậy là 1 năm nữa sắp trôi qua, năm nay có nhiều chuyện xảy ra. Hôm nay sau khi đối diện với sự thật nên em muốn kể câu chuyện của em 2

Vâng em là 1 fan của TL, đó là lý do em đã gắn bó với nó khá nhiều năm, đối với em thì NPH nào cũng không quan trọng, chỉ cần TL đừng mất đi là được. Lúc mới chơi thời xa xưa ấy, em chỉ là "1 con gà" chả biết gì về game cả, đi Q thương sơn thấy anh gì cầm kiếm sáng quá (em chơi Võ Đang) liền pm hỏi "anh chơi sao có được cây kiếm vậy ạ", thế là suýt bị dụ mất cái thẻ 20k #7, nhưng may mà không mua 2. Cuộc sống tự do tự tại, vui vẻ khám phá ấy rồi cũng có 1 ngày mất, đó là ngày em đã gặp được "1 nữa ấy", có nhiều bạn vẫn không tin con gái chơi game, nhưng em đã dám tin và dám liều để đến với em ấy. Đó là vào ngày mùa đông cũng gần ngày hôm nay, em ở HN nên lạnh hơn trong nam nên em nói mùa đông nhé 2. Lúc đó thật ấm áp, làm gì cũng thấy vui, như tình yêu đầu vậy. Nhưng TL thời đó không được như bây giờ... giống như thời đó là nông thôn giờ lên nhà lầu, biệt thự vậy #3. Cùng tham gia Event, cùng chơi vui vẻ, nhưng rồi... 1 tháng trước, điều tồi tệ nhất đã xảy ra, em ấy đã lên xe hoa mà ngay cả em cũng không được biết các bác à 3 off game rồi onl lại sau 1 thời gian em ấy đã thông báo, em đã không tin vào mắt mình (chat mà). Em đã trốn, off game khi mà không dám đối diện với sự thật 3 Nhìn chuỗi Event và vật phẩm mới càng cảm thấy lạnh hơn trong mùa đông này... khi mà Event Giáng Sinh Đại Đạo lại cho vật phẩm này...

[Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 2 4vOon7z
[Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 2 U6sGEqf

Nhìn mà.... không cầm được lòng... và khi em ấy nói tin này thì em không biết mùa đông năm nay có ấm thêm được không? Vâng em ấy là 1 thằng đàn ông, ôi đời, định mệnh không phải gay mà là đàn ông thứ thiệc luôn chứ #9. Thế là em quyết định vào game nhân tiện có Đại Hỷ Cường Hóa, thế là đập không thương tiếc #3, lại Lạc Dương ly cmn hôn liền #3. Trở về F.A cũng có cái vui chứ nhỉ #11

chungminhne
chungminhne Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 28

Sinh Nhật : 19/08/1998

Sự kiện event làm đắng lòng bao nhiêu game thủ FA , khi mùa đông đến :v

khongbietroisesao
khongbietroisesao Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 49

Sinh Nhật : 18/06/1986

Cái event đại hỷ cường hóa cũng ngon kìa, khi cường hóa không bị giảm cấp, còn tích lũy số lần cường hóa khi cường hóa thất bại

thoigiantroi
thoigiantroi Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 96

Sinh Nhật : 18/11/1996

Hic kiểu này mà FA thì sao giám thma sgia Event chứ 3 mùa đông đã lạnh nay càng lạnh thêm với event lần này quá

doilangnhach
doilangnhach Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 31

Sinh Nhật : 17/02/1996

Phần thưởng của event cũng ngon đó chứ, gắng cày kiếm chút ít exp up cấp nhanh. Với lại cường hóa sướng luôn

bacbang
bacbang Thành Viên Quen Thuộc

Tài sản : 135

Sinh Nhật : 14/05/1992

Gặp phải cú có gai à, có bị châm cho lủng ass k 1

HoenMi
HoenMi Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 161

Sinh Nhật : 14/04/1999

Đọc bài viết làm nhớ anh chồng qua game quá, giờ ảnh theo vợ ảnh cmnr :L

Tom999
Tom999 Thành Viên Quen Thuộc

Tài sản : 94

Sinh Nhật : 16/11/1995

Ý thớt là nếu vợ thớt là gay thì thớt sẽ vui hơn chút sao, thớt bisex à :v

LongKhanh
LongKhanh Thành Viên Tích Cực

Tài sản : 946

Sinh Nhật : 16/05/1987

Hay thớt qua xem mấy em Như Hexi này, Vy ti my, rồi cưa mấy nhỏ đó đi =))

bacbang

Mà trước giờ mình không hiểu tình yêu qua game lắm, nó dễ yêu dễ chia ly sao í:<

peach123
peach123 Thành Viên Gắn Bó

Tài sản : 411

Sinh Nhật : 15/03/1992

Đâu phải ai cũng cưa được mấy con bé đó đâu, nói chung là chấp nhận FA đi, chơi game thì tập trung vô game, yêu đương là bỏ game đó =)))

Tom999

Quen qua mạng chủ yếu chém gió cho vui thôi, k đi tới đâu cả.

LongKhanh
LongKhanh Thành Viên Tích Cực

Tài sản : 946

Sinh Nhật : 16/05/1987

Mấy anh NPH đừng có cho event đôi nữa không FA khóc hết, cho event gì riêng lẻ anh em em đỡ bị bội tình

HoenMi

Nhiều bạn nam dễ tin người hay bị lừa nữa, phải gặp mới tin.

bacbang

Mà cũng tùy, mình quen một cặp qua game KT cưới nhau này, tuy giờ k hp nữa 3

HoenMi

Quen qua mạng dễ có cảm tình lắm, vì chỉ thấy đc mặt tốt của nhau, gặp nhau rồi dễ vỡ mộng.

Tom999

Cũng đang quen một anh, thương lắm nhưng mà khác tỉnh, thấy chông chênh quá nên không dám bước tiếp 3(

JinYing
JinYing Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 195

Sinh Nhật : 17/05/1995

Tại sao lại ly hôn làm chi [Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 2 Crazy-monkey-emoticon-003

Bạn hok gay người yêu bạn gay là đc r =v=

Đội quân hủ ủng hộ tình yêu của hai bợn =v=

Canade
Canade Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 204

Sinh Nhật : 01/04/1993

JinYing đã viết:Tại sao lại ly hôn làm chi [Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 2 Crazy-monkey-emoticon-003

Bạn hok gay người yêu bạn gay là đc r =v=

Đội quân hủ ủng hộ tình yêu của hai bợn =v=
cứ thấy CP là xông vào =))
Đọc kỹ bạn ơi :v
"bạn nữ" (tức là cái bạn đàn ông ấy) trong bài lên xe hoa = lấy vợ. Chủ thớt lại nói ngta hok phải gay mà là đàn ông chính hiệu.
=> Có khi nào thớt là... hok [Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 2 109
P.s: Bài viết mang tính giải trí "cực kỳ" cao [Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 2 94 hok cố tình động chạm ai, mong chủ thớt lượng thứ...

Gui
Gui Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 213

Sinh Nhật : 13/11/1997

Skill đẹp đấy chứ =))) F.A thì l.quan ji đến event nào =)) log 2acc 1 nam 1 nữ tự sướng đc rồi 1

88hoalong88
88hoalong88 Thành Viên Quen Thuộc

Tài sản : 55

Sinh Nhật : 16/10/1997

Event free...Event freee...Em yêu event free #1

Haruka
Haruka Thành Viên Quen Thuộc

Tài sản : 106

Sinh Nhật : 01/07/1998

Mình và n.yêu đang cố kiếm bằng được cái Kiếm Lãng để chụp ảnh kỷ niệm 1 có n.yêu chơi game cùng vân khác nào cần tiền chuẩn bị đi chơi nhiều =v= 2 đứa ngồi chơi game vs nhau đc r =))

Gui
Gui Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 213

Sinh Nhật : 13/11/1997

Đ...
Bên trên đang cố gắng làm ace F.A lên cơn à [Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 2 109

JinYing
JinYing Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 195

Sinh Nhật : 17/05/1995

Haruka đã viết:Mình và n.yêu đang cố kiếm bằng được cái Kiếm Lãng để chụp ảnh kỷ niệm 1 có n.yêu chơi game cùng vân khác nào cần tiền chuẩn bị đi chơi nhiều =v= 2 đứa ngồi chơi game vs nhau đc r =))
Cần địa chỉ sev và tên nv...Ae F.A lập đội săn vợ chồng nhà này [Tân Thiên Long] Mùa đông năm nay vừa lạnh vừa ấm áp :) - Page 2 109

Tom999

Mong cái đại hỷ cường hóa mãi để đập đồ =))

88hoalong88
88hoalong88 Thành Viên Quen Thuộc

Tài sản : 55

Sinh Nhật : 16/10/1997

Bạn gái nào bên TL3 đồng ý kết giao vs mình hok nè #4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next