You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

peach123
peach123 Thành Viên Gắn Bó

Tài sản : 411

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 15/03/1992

First topic message reminder :

Là một game thủ kỳ cựu của Kiếm Thế 1 thời, tôi đã và rất yêu Kiếm Thế, nhưng vì nhiều việc gia đình, đã bỏ ngang giữa chừng, mất hết liên lạc với các đồng đạo, hảo hữu 1 thời chinh chiến. Vẫn nhớ không nguôi trong lòng những ngày cày tiêu dao cốc, đập nhau chiến trường tống kim đầy nhiệt huyết.
Tương Phùng Kiếm Thế 2-Có nên có một Server cho anh em kiếm  - Page 2 Dai_Kiem_Lenh_2_mo_ra_khat_khao_cho_nguoi_choi
Tương Phùng Kiếm Thế 2-Có nên có một Server cho anh em kiếm  - Page 2 Game-kiem-the-2-3sx_pp_304

Nay mới nghe tin KT2 ra mắt, một lòng thì mong được chơi lại mà một lòng nữa thì mong muốn gặp lại hão hữu ngày xưa quá. Không biết anh chị em giờ ở phương trời nào, có còn nhớ ngày nào cùng cày bang hội, cùng công thành giữ trụ …. Thật nhớ quá.
Mình đang chơi Kt2 được nữa tháng rồi, và cũng cày máu chiến như xưa, nhưng lòng vẫn mong lắm KT2 có thể ra 1 SV Tương Phùng hội ngộ anh chị em nhẫn sĩ đồng đạo của KT 1 thời đã quy ẩn, quay trở lại chiến trường. Liệu mong ước này có quá lớn không ???

Tương Phùng Kiếm Thế 2-Có nên có một Server cho anh em kiếm  - Page 2 Kiem-the-may-chu-moi-lien-tuc-chay-2
Tương Phùng Kiếm Thế 2-Có nên có một Server cho anh em kiếm  - Page 2 Images?q=tbn:ANd9GcSKlbh-tjgYc5kBkauV-b8vckyedHH3Dc3RRygSVuPYXvEj2ks4Mg

vietnam365
vietnam365 Thành Viên Gắn Bó

Tài sản : 328

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 19/11/1992

củ yếu là mấy ae chơi với nhau từ ngày xưa nhưng vẫn thiếu nhiều lắm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2