You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

caoandanh27

1Giúp đỡ chơi PUBGM VNG cho phiên bản mới nhất Empty Giúp đỡ chơi PUBGM VNG cho phiên bản mới nhất Mon Dec 24, 2018 11:53 am

caoandanh27
caoandanh27 Thành Viên Mới

Tài sản : 12

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 19/10/1996

Nếu bạn là người có thích thú các thể loại trò chơi bắn súng, game hành động, bạn thích cảm giác mình được nhập vai nhân vật sống sót cuối cùng, bạn đã từng chơi Rules of Survival, Battlerite Royale,...và bạn đắm chìm trong các game đó thì bạn không thể nào bỏ qua PUBGM. Phải công nhận PUBGM – tựa trò chơi được tìm kiếm nhiều nhất 2018, chấn động cộng đồng game và đang làm nên lịch sử game được yêu thích nhất. PUBG VN sẽ đưa bạn thử nghiệm từ bất ngờ này sang bất ngờ khác mà không hề cảm thấy bị chán. Nếu đến bây giờ bạn vẫn chưa tham dự một trận chiến tồn tại nào tại PUBG MOBILE VNG thì đó là một điều thiếu sót – rất – rất – lớn.

PUBGM đã được VNG phát hành bản Việt hóa vào tháng 11 mang lại giao diện dễ dùng và những thí nghiệm mới lạ chưa từng có cho cộng đồng gamer tại Viet Nam. Bạn có thể https://pubgm.zing.vn/ bản mới nhật của PUBG VN từ nhà phân phối.
Đến với PUBG VN bạn sẽ được đến với chi tiết sống động, âm lượng sống động nhất mà không phải trò chơi nào cũng làm được. Bạn sẽ đóng vai 1 nhân vật hành động trong trò chơi đem lại cảm giác thí nghiệm như 1 bộ phim hành động điện ảnh sống động nhất.
Bạn sẽ tham gia cùng 99 người trải nghiệm khác nhảy dù xuống một hòn đảo hoang 8x8 km để tham gia vào trận chiến sống còn. Trận chiến sống còn bao gồm nhiều địa hình đa dạng, độ nguy hiểm khác nhau tùy thuộc vào từng khu vực. Vòng bo sẽ thu hẹp dần trên bản đồ, game thủ phải chạy vào bo để sinh tồn.
Mỗi trận chiến đòi hỏi bạn phải giữ mạng sống của mình bằng cách bạn nhảy dù thật nhanh thật an toàn, trang bị nhiều vũ khí chiến đấu và giết kẻ thù của mình với những khoảng cách gần nhất.
Tại PUBG MOBILE VN bạn còn được thỏa mãn sở thích về vũ khí – súng, cưỡi xe loot thính, được thí nghiệm đồ họa cho nhân vật với thời trang nhiều thể loại. Súng là niềm cảm hứng bất tận trong trò chơi, vòng quanh đó còn những vũ khí vô cùng đặc biệt đã đồng hành cùng thương hiệu PUBG như chiếc "Chảo Thần Thánh", "Mũ 3 PUBG"… để người chơi có thể kết hợp tác chiến tốt nhất và tạo nên những câu chuyện troll nhau không bao giờ hết. Thỏa mãn sở thích loot thính - cưỡi con xe chất nhất - đó là những trải nghiệm không thể bỏ qua tại PUBGM VNG. Ngoại trang trong game shooting sống còn PUBGM VNG được thiết kế tỉ mỉ như thật. Bạn có thể tự thiết kế khuôn mặt & chọn cho mình những quần áo phụ kiện thời trang được thiết kế tỉ mỉ, được chau chuốt từng chút. Mặc lên người những bộ đồ Richkid và sở hữu quần áo phụ kiện BAPE đình đám nhất. Cùng chiêm ngưỡng những vũ khí, trang phục khủng của PUBG MOBILE VNG website.

Đó là những thử nghiệm độc đáo mà bạn chỉ có thể tìm được tại PUBGM. Còn chần chừ gì nữa mà không tham dự PUBG MOBILE VNG ngay! Bên cạnh đó, để trở thành người sống sót cuối cùng trong PUBG MOBILE VNG, bạn cũng cần nắm rõ luật chơi cũng như học hỏi thêm một số kinh nghiệm dưới đây:
Chọn địa điểm nhảy dù thích hợp : Nên chọn những khu vực gần các cây cầu và trung tâm bản đồ để nhanh chóng loot được vũ khí, trang bị quan trọng để bảo vệ mình khỏi những kẻ thù khác.
Chọn vũ khí phù hợp: Sau khi tiếp đất, việc đầu tiên cần làm là tìm ngay một khẩu súng để bảo vệ mình tốt hơn. Bạn có thể lượm khẩu AKM, Scar L, Mini 14... Nói chung là các khẩu súng trường vì có thể chiến đấu trong mọi tình huống. Nếu muốn bắn trong nhà thì chọn khẩu súng trường hoặc tiểu liên như: Thomson, Uzi, Vector... Và những khẩu Shotgun, vì trong nhà địch sẽ ở rất gần, thường những nơi nhỏ hẹp, khó di chuyển nhanh được.
Hãy trang bị cho mình thêm nhiều cẩm nang hơn để trở thành kẻ sống sót cuối cùng tại trang web của PUBG MOBILE VNG nha!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]