You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

truongnx

1Hàng loạt vé giá tốt Vietjet đầu năm 2018 Empty Hàng loạt vé giá tốt Vietjet đầu năm 2018 Sat Feb 10, 2018 4:38 pm

truongnx Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 87

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 06/09/1991

Những tưởng khoảng thời gian đầu năm 2018 khi đã cận kề kỳ nghỉ Tết Nguyên Đán thì giá vé máy bay Vietjet sẽ tăng cao một cách đột biến và khó để đặt thì các bạn đã nhầm nhé! Bởi tham khảo bài viết dưới đây của lbay.vn các bạn sẽ tìm ra được cho mình hàng loạt những tấm vé máy bay giá hấp dẫn trên nhiều hành trình nội địa.

Hàng loạt vé giá tốt Vietjet đầu năm 2018 Loat-ve-gia-tot-cua-vietjet

Vietjet mở bán hàng loạt vé máy bay giá tốt cho những ngày đầu năm 2018

Loạt vé máy bay giá tốt – chỉ từ 99.000đ/chiều được hãng hàng không Vietjet triển khai mở bán trên nhiều hành trình trong khoảng thời gian từ nay đến cuối tháng 01/2018 để các bạn dễ dàng chọn cho mình 1 hành trình thật thú vị và tiết kiệm cho chuyến đi đầu năm.

Dưới đây lbay.vn đã cập nhật bảng vé giá tốt nhất của Vietjet, mời các bạn cùng tham khảo và chọn lựa:

Lưu ý:

- Bảng giá vé trên là mức giá 1 chiều được VietJet mở bán, giá vé chưa bao gồm thuế và các loại phụ phí.

- Mức giá vé đã bao gồm 7kg hành lý xách tay, giá vé được VietJet cập nhật ở thời điểm hiện tại và giá vé có thể thay đổi tùy vào thời điểm mà các bạn book.

Hàng loạt vé giá tốt Vietjet đầu năm 2018 Vinpearl-nha-trang

Không gian hấp dẫn tại Nha Trang

Đồng hành cùng loạt vé máy bay giá tốt của Vietjet chính là cơ hội tuyệt vời để các bạn từ Tp Hồ Chí Minh book vé máy bay đi Nha Trang để tận hưởng khí trời ấm áp, không gian khoáng đạt tại vùng biển xinh đẹp với giá vé rẻ đến bất ngờ - chỉ 99.000đ/chiều.

Hàng loạt vé giá tốt Vietjet đầu năm 2018 Sac-mau-da-lat

Sắc màu quyến rũ của Đà Lạt

Còn nếu các bạn muốn tránh xa thành phố ồn ào, đông đúc và tận hưởng tiết trời lành lạnh những khoảng không gian ngập tràn hương sắc quyến rũ của muôn loài hoa thì hãy chọn đến với Đà Lạt với loạt vé chỉ từ 199.000đ/chiều.

Một số hành trình khác có mức giá cao hơn đôi chút nhưng cũng không kém phần hấp dẫn mà các bạn có thể chọn lựa là: Tp Hồ Chí Minh đi Đà Nẵng, Hà Nội, Vinh.

Ngoài ra, nếu khởi hành chuyến đi của mình từ Hà Nội các bạn cũng có thể chọn cho mình nhiều điểm dừng chân tránh rét rất tuyệt vời như: Đà Nẵng, Nha Trang, Phú Quốc hay Tp Hồ Chí Minh.

Theo https://lbay.vn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]