You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Thiên Mệnh

1Chọn máy giặt nào tốt trong mùa mưa này? Empty Chọn máy giặt nào tốt trong mùa mưa này? Sat Jul 26, 2014 11:47 pm

Thiên Mệnh
Thiên Mệnh —»(¯`[Smod´¯)™

Tài sản : 1467

Uy tín : 10

Sinh Nhật : 22/06/1992

Gia đình em mới chuyển qua nhà mới nhưng khổ nỗ nhà lại không có chỗ phơi nên đành chỉ phơi trong nhà thôi. Bây giờ lại là mùa mưa nữa nên quần áo lại càng ẩm thấp thời gian phơi kéo dài, đồ lại không có được thơm tho nên 2 vợ chồng em cảm thấy khá bực mình về vụ này.

Giặt bằng tay thì khả năng vắt nước còn lại trong quần áo là khá nhiều, mà nhiều khi mưa tầm tã cả ngày quần áo không thể nào mà khô được. Nhiều hôm em phải mang quần áo ra ngoài tiệm cho người ta sấy khô dùm nhưng khá tốn kém. Nên em
muốn mua 1 cái máy giặt có 1 số ưu điểm như sau:

1. Tiết kiệm điện
2. Tiết kiệm nước
3. Khả năng vắt đồ, sấy đồ cao
4. Giá cả phù hợp

Mọi người ơi, em lần đầu tiên đi mua máy giặt và không có kinh nghiệm gì hết. Ai rành về lĩnh vực này tư vấn giúp em với.

Em cảm ơn.

Raikyo
Raikyo Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 658

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 16/10/1995

Lần đầu tiên mua máy giặt, thì chị nên kiếm một hãng nào đó nổi tiếng đấy, như LG, Tosiba ,... Chứ mấy hãng khác thì đừng có nên mua 14 

Cena
Cena Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 729

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 23/06/1995

Theo em thì chị nên kiếm 1 cái máy giặt Lg mà xài đấy. Về mấy cái tiêu chí trên thì chị yên tâm. Máy giặt LG sẽ đáp ứng hết mà 3 

Rosa Mon
Rosa Mon Thành Viên Thân Thiết

Tài sản : 439

Uy tín : 2

Cena đã viết:Theo em thì chị nên kiếm 1 cái máy giặt Lg mà xài đấy. Về mấy cái tiêu chí trên thì chị yên tâm. Máy giặt LG sẽ đáp ứng hết mà 3 
máy giặt LG giá khoảng nhiêu bạn, có đáp ứng luôn cả tiêu chí số 4 ko 2 

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]