You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

♥Nis
♥Nis Thành Viên Quen Thuộc

Tài sản : 115

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 18/10/1992

Tình hình là mấy hôm nay hào hứng chờ game Võ Hồn 2 ra mắt, tải xong đang ngồi chơi thì thấy trên kênh chat có đứa bảo nhận code Chiến Hồn Lệnh. Mới nhớ ra là code này phải tham gia chương trình phòng máy mới có, thế là lên fanpage nhờ chủ phòng net kích hoạt.

Ai dè đưa tài khoản - nhân vật xong thì ổng báo tài khoản này vượt quá mốc level rồi. Thế là đành ngồi cày lại acc, vừa tạo xong nick mới đang định nhờ ông chủ net kích giúp thì thằng bạn nhắn tin hỏi sao out acc cũ rồi ? Mình vừa nói xong thì nó bảo đưa ID Pass nó kích hoạt cho, hóa ra ở phòng net thì kích hoạt trực tiếp được, còn kích hoạt qua kênh online chỉ giới hạn level từ 1 - 20.

Tóm gọn lại là thế này:

- Kích hoạt online, đưa ID cho chủ phòng máy thì chỉ được nhận code dưới level 20, trên 20 không kích hoạt được.
- Đến trực tiếp phòng máy, kích hoạt thì chẳng giới hạn level , bao nhiêu cũng kích hoạt dc.

Vậy bạn nào lỡ up lố level 20 rồi, thì có thể nhờ bạn bè mình đang ngồi ở quán net, hoặc là tự mình tới trực tiếp quán net CSM kích hoạt luôn nhé. Bài này mình share cho các bạn chưa biết thôi, thấy trong game cũng có nhiều bạn lỡ up level trên 20 rồi mới biết tới vụ code Chiến Hồn Lệnh này.

Chi tiết quà tặng code thì các bạn xem tại đây nhé : http://phongmay.zing.vn/su-kien/thanh-dia-vo-hon-05-2015/thang-vang-vo-hon-2-tai-csm-click.bai-viet.phan-thuong-dang-cap.981.html

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]