You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

truongnx

1Manila điểm du lịch thú vị đầu năm 2018 Empty Manila điểm du lịch thú vị đầu năm 2018 Sat Apr 14, 2018 11:35 am

truongnx Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 87

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 06/09/1991

Đầu năm là thời điểm được khá nhiều người chọn lựa để du lịch nước ngoài, nếu bạn đang phân vân lựa chọn điểm đến cho chuyến trải nghiệm những ngày đầu năm 2018 của mình thì hãy lưu tâm đến thủ đô Manila xinh đẹp của đất nước Philippines. Những điều thú vị mà bạn sẽ được trải nghiệm ở đay sẽ nhanh chóng cho các bạn thấy rằng sự chọn lựa của mình chẳng hề tồi chút nào. Tham khảo ngay những thông tin được lbay.vn giới thiệu ở bài viết dưới đây để có sự chuẩn bị cho mình những hành trình thật thú vị các bạn nhé!

Cập nhật từ hệ thống tìm giá vé máy bay tại website lbay.vn các bạn dễ tìm ra những tấm vé máy bay đi Manila xuất phát từ Hà Nội giá tốt nhất – chỉ 178 USD/chiều được hãng hàng không China Southern Airlines mở bán cho nhiều ngày bay từ nay đến cuối tháng 12/2017 trên hành trình xuất phát từ Hà Nội. Mức giá vé 178 USD/chiều được China Southern Airlines áp dụng cho các chuyến bay của hãng khởi hành từ sân bay Nội Bài (Hà Nội) lúc 08h35p, 11h45p và 15h45p.

Ngoài ra, trên hành trình này các bạn cũng có thể đặt vé của các hãng hàng không khác cùng khai thác như: Singapore Airlines, Cathay Pacific Airways, Vietnam Airlines, Philippine Airlines, Dragonair…

Tìm cho mình những tấm vé máy bay giá tốt nhất trên hành trình Tp Hồ Chí Minh đi Manila các bạn sẽ dẽ dàng bắt gặp những tấm vé máy bay có giá chỉ 96 USD/chiều được hãng hàng không Jetstar Asia mở bán trong ngày để các bạn dễ dàng chọn lựa cho mình những hành trình thật ưng ý.

Ngoài ra, để bay trên hành trình này các bạn cũng có thể chọn đồng hành cùng nhiều hãng hàng không khác như: Malaysia Airlines, Vietnam Airlines, Thai Airways, Philippine Airlines, EVA Airways…

Xem thêm https://lbay.vn/ve-quoc-te/ve-may-bay-di-my

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]