You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hoangminhdn

1CẦN TÌM TVBOX CÓ HỖ TRỢ XEM PHIM 4K Empty CẦN TÌM TVBOX CÓ HỖ TRỢ XEM PHIM 4K Wed Oct 25, 2017 3:04 pm

hoangminhdn
hoangminhdn Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 34

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 01/01/1989

Em đang có ý định đầu tư một cái box cho cái TV 49 inch hổ trợ nội dung 4K để xem cho đã mắt nhưng thằng bạn làm bên Sale của FPT lại bảo em khoan mua, đợi đầu tháng 11 bên ấy sẽ ra một cái box mới vip hơn cái dòng box cũ nên em cũng đang suy nghỉ xem sao? Bữa giờ lên mạng tìm hiểu thử mà chẳng thấy thông tin gì cả, chán ghê vậy chứ, chỉ là muốn tham khảo trước để xem có nên mua hay không thôi. Nói chung là em đang em muốn tìm cái TVbox nào mà có kho nội dung phong phú, miến phí, xem được chuẩn 4K, mượt, không bị giật và hỗ trợ thêm nhiều tiện ích nữa thì càng tốt luôn. Xin các bác chia sẽ cho em chút kinh nghiệm và thông tin về mấy cái tvbox này với ạ.
7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7 7

hoangminhdn

2CẦN TÌM TVBOX CÓ HỖ TRỢ XEM PHIM 4K Empty Re: CẦN TÌM TVBOX CÓ HỖ TRỢ XEM PHIM 4K Thu Oct 26, 2017 11:00 am

hoangminhdn
hoangminhdn Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 34

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 01/01/1989

Không có ia có thông tin gì chia sẻ cho mình với ư? TT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]