You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

8elements
8elements Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 252

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 06/11/1987

Mình mới khám phá ra 1 ứng dụng này rất hay trên Google Play nhé. Có thể gắn sticker thỏa thích free, mà hình sticker cũng rất dễ thương nhé. Đặc biệt bác nào có cháu, hoặc con nhỏ chắc chắn sẽ rất thích ứng dụng này. Sticker về các nhân vật hoạt hình trong Boboiboy  đáng yêu lắm. Bé nhà mình rất thích toàn bắt bố bật rồi chỉnh ảnh suốt thôi. Chắc cũng tại bé nhà mình thích xem phim hoạt hình Boboiboy được chiếu trên TV hàng ngày. Mọi người thử tải về nghịch xem sao !! Hôm qua cũng thử nghịch được mấy bức. Mình thì thích gắn sticker nhân vật nhưng còn có thể ghép khung, ghép hình các đồ vật nữa.
Các bác thử down về xem nhé: Kiếm được cái link cho các bác đây. Nghịch thoải mái luôn nhé   http://goo.gl/5gvhSX
E show hình tối qua nghịch ngợm đây, ko up hình bé nhà mình đâu các bác thông cảm :shame:
free - Có ứng dụng chụp ảnh free dễ thương lắm này mọi người xài th Sharetemp2
free - Có ứng dụng chụp ảnh free dễ thương lắm này mọi người xài th Sharetemp0
free - Có ứng dụng chụp ảnh free dễ thương lắm này mọi người xài th Sharetemp03
free - Có ứng dụng chụp ảnh free dễ thương lắm này mọi người xài th Sharetemp1

8elements
8elements Thành Viên Chính Thức

Tài sản : 252

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 06/11/1987

Mọi người đã thử tải Boboiboy Photosticker chưa...cu lớn nhà mình vừa chế cái này đây  14  14  14 
free - Có ứng dụng chụp ảnh free dễ thương lắm này mọi người xài th BBBPS011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]