You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

taigamekcom
taigamekcom Thành Viên Mới

Tài sản : 35

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 03/03/1998

Câu hỏi: chào chuyên mục tư vấn của thẩm mỹ viện Kangnam. bạn là Phương Trinh, 18 tuổi. bạn muốn hỏi bác sĩ kỹ thuật nâng mũi Hàn Quốc có khắc phục được tình trạng mũi tẹt không? Mũi của bạn khá thấp và khuôn mặt trông có vẻ bị gãy, rất xấu?

>> Nâng mũi Hàn Quốc bọc sụn được thực hiện bởi ai?

>> Nâng mũi Hàn Quốc có gì đặc biệt?

Trả lời

Phương Trinh thân mến!

Cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi câu hỏi về chuyên mục tư vấn của thẩm mỹ viện Kangnam. Sau đây, các bác sĩ của trung tâm sẽ giải đáp câu hỏi này:

Nâng mũi Hàn Quốc là một trong những phương pháp hàng đầu giúp chị em sở hữu một dáng mũi cao, thanh tú và thẳng. Phương pháp này còn khắc phục được những tình trạng mũi tẹt, mũi hếch, và mũi khoằm,…

Trong kỹ thuật nâng mũi Hàn Quốc, chỉ có phần sống mũi được chỉnh sửa, nâng cao và tùy vào từng trường hợp và khuôn mặt mỗi người mà bác sĩ sẽ nâng mũi lên với mức độ khác nhau.

Trong quá trình phẫu thuật, bác sĩ sẽ chích một nốt nhỏ bên trong lỗ mũi, và tiến hành đưa chất liệu độn vào bên trong để nâng cao phần sống mũi. Do vậy sẽ không để lại sẹo sau điều trị, tuyệt đối an toàn và tính thẩm mỹ cao.

Chất liệu được sử dụng trong kỹ thuật nâng mũi Hàn Quốc là sụn sinh học định hình nhập khẩu trực tiếp từ Hàn Quốc. Loại sụn này có đặc tính mềm, có thể ôm sát vào xương mũi, giúp mũi có độ bám tốt, và mềm mại hơn, đảm bảo cho sống mũi chắc chắn hơn. Do vậy, nó được ưa chuộng nhất hiện nay và cho kết quả nâng mũi tối ưu.

Khi đưa chất liệu độn này vào trong mũi, sống mũi của bạn sẽ được nâng cao rõ rệt. Trước khi tiến hành nâng mũi, bác sĩ chuyên khoa đầu ngành thẩm mỹ viện Kangnam sẽ tiến hành thăm khám tình trạng mũi, tư vấn cho bạn độ cao khi nâng sao cho hài hòa với khuôn mặt. Vì vậy bạn hãy yên tâm là sau khi nâng mũi, tình trạng mũi tẹt của bạn không những được cải thiện mà bạn còn có chiếc mũi cao thon gọn, phù hợp với khuôn mặt.

Tại thẩm mỹ viện Kangnam, phẫu thuật nâng mũi Hàn Quốc được rất nhiều khách hàng tin tưởng và lựa chọn. Hãy đến với trung tâm ngay hôm nay để được tư vấn và thực hiện nâng mũi bạn nhé!

Chúc bạn sức khỏe!

Bác sĩ tư vấn

Thẩm mỹ viện Kangnam

Nguồn: http://nângmũihànquốc.net

http://khowap.net/

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]